๑۩۞۩๑ Forum Hoài Thanh 9x WelCome ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™———»...Çộñg...Ðồñg...†ëëñ...¶—¶öàï...†¶—¶äñ¶—¶...Xïñ...Ƕ—¶àØ...Çác...ßạñ...«———™

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ca sỹ online và ca sỹ offline bạn thích ai hơn?

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Ca sỹ online và ca sỹ offline bạn thích ai hơn? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ca sỹ online và ca sỹ offline bạn thích ai hơn?   Ca sỹ online và ca sỹ offline bạn thích ai hơn? I_icon_minitimeThu Apr 30, 2009 10:39 am

Nếu là một ca sỹ offline bạn phãi có một công nghệ lăng xê với tiền, quyền và sắc, hoặc phải trải qua những cuộc thi tuyển sao đầy gian nan ròi đi hát ở các sân khấu lớn nhỏ bla bla bla để dc thành idol .
Thế nhưng là một ca sỹ online bạn chỉ cần : “Một headphone có micro + các beat có sẵn trên mạng + một phần mềm thu âm tốt = phòng thu tại gia” là công thức vàng trong việc biến mình trở thành một ca sỹ mạng của giới teen ngày nay ròi quăng nó lên You Tube ,4rum hay mí cuộc thi trên mạng như Be Unik và bạn thành ca sỹ được cộng đồng mạng ủng hộ nếu như bạn hát hay
Vậy nguyên nhân tại sao các ca sỹ online họ lại thành danh nhanh đến thế và bạn thích ca sỹ online hay offline hơn ?
https://hoaithanh9x.forumvi.com

Ca sỹ online và ca sỹ offline bạn thích ai hơn?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cho hỏi riêng các bạn nữ.Nam ko nên vào.Mấy bạn nữ có thích con trai hôn lên mấy chỗ ấy ko?
» “Rẻ Quá Trời”- Một cơ hội mới cho người thích mua sắm!
» Có nên nhớ m0ng và chờ đợi dù người ta hông còn thích tôi ( tôi l
» mại zô mại zô...quần áo lót, váy ngủ cho các teengirl thích làm điệu đây!!!
» Mu Open 6/4/2011 MU ĐẠI KIM Tầm Nhìn Mới Lạ, Thích Hợp Game Thủ, Không Lừa Đảo