๑۩۞۩๑ Forum Hoài Thanh 9x WelCome ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™———»...Çộñg...Ðồñg...†ëëñ...¶—¶öàï...†¶—¶äñ¶—¶...Xïñ...Ƕ—¶àØ...Çác...ßạñ...«———™

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

MU Icarus Open 14h 28-7

Go down 
Tác giảThông điệp
namlet1
Khách viếng thăm

MU Icarus Open 14h 28-7 Empty
Bài gửiTiêu đề: MU Icarus Open 14h 28-7   MU Icarus Open 14h 28-7 I_icon_minitimeThu Jul 28, 2011 12:49 pm

Thông tin sever:

Sever SS6 full item mới + enven ..........
Website :
Exp : 300
Drop : 50

YH hổ trợ : hotro_icarus@yahoo.com.vn

Bắt đầu dowload 8h sáng 28/7

Nhân diệp open sever tăng các nhân vật mới tạo 10 lần reset + 50tr zen
Even đua top hấp dẫn

Trong tuần đầu tiên chỉ sử dụng duy nhất 1 sever có thể PK .
Sever NoPK sẽ được mở sau 7 ngày Open.

Sr các bạn vì không quản bá nhiều về thông tin sever ,các bạn cũng đả chơi qua nhiều sever ss6 rồi nên mình cũng không cần nói ^^~

Sever mở ra nhằm mục đích giải trí nhưng mình cũng cần số tiền mà các bạn ủng hộ cho sever để nâng cấp , bảo trì và hoàn thiện sever hơn nưa nên mình khởi tạo webshop , Item Ws bán vs 1 giá rất rẽ phù hợp vs tất cả mọi người .

Thân ^^~

p/s sever mình chưa hoàn thiện 100% như những sever khác mình mong các bạn thông cảm , bỏ qua những sai sót của mình ^^~ vì đây là lân đầu tiên mình làm 1 sever mu online Very Happy
[/IMG]http://cC0.upanh.com/25.643.32811029.q650/1.jpg[/IMG]

MU Icarus Open 14h 28-7
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» MU SS6 new moi open
» Mu Au Lac Open 12h 18/12/2010
» Mu Au Lac Open 12h 18/12/2010
» MU Việt Nam open 15/7
» Mu Linh Hồn open 12h trưa 8/5 đây