๑۩۞۩๑ Forum Hoài Thanh 9x WelCome ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

™———»...Çộñg...Ðồñg...†ëëñ...¶—¶öàï...†¶—¶äñ¶—¶...Xïñ...Ƕ—¶àØ...Çác...ßạñ...«———™

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhatruidaika

nhatruidaika

Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em Empty
Bài gửiTiêu đề: Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em   Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em I_icon_minitimeMon May 25, 2009 1:50 pm

lol! nguyên nhân vụ án xảy ra là. cả lớp mổi người đều được nhận trả lại 20 ngàn đồng tiêng dư. lợi cuối chưa kịp nhận lân luốt tới nhận dùm và lấy số tiền đó bỏ vào tiền nợ hôm bữa hát karaoke nợ lợi cuối ko biết tưởng rằng tự tiện lấy tiền của mình . nên gây gỗ skôck nổ kặt lỏ chỉ chỏ và ầm ầm ầm đầu rơ máu chảy 3 ngày liền lol! affraid Evil or Very Mad Anh em nghĩ sao
cobevuitinh

cobevuitinh

Bài gửiTiêu đề: nguyenkhanhlinh_bs   Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em I_icon_minitimeMon May 25, 2009 1:57 pm

chaj` ji` moa` ghe za? .. No No No zung' son tinh thuY~ tinh may' onG~ co' zanh` con nao` hok za?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: that. la sh0k wa' di   Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em I_icon_minitimeMon May 25, 2009 4:41 pm

that. la sh0k wa' di . loj. cuoi co' mau thuan? zoj' lan lut' va 2 nguoj` co' 1 mau thuan? nho nho? doa' la chj? vj 20.000 VND thuj ma` mat doan` ke't' trong lop' thang` Nha~ Very Happy kakakkakakakakakaka lol!
https://hoaithanh9x.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em   Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em I_icon_minitime

Lợi cuối và lân luốt học sinh lớp 12a8 wánh lộn nè anh em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lợi cuối lăng cống ở tam wan tam nè pà kon (lợi 12a8 Nguyễn Du)
» Thị trường xe máy mùa cuối năm: Mua xe Honda giá rẻ ở đâu
»  Xem mặt kết hôn cho ai muốn cưới trong năm nay ^^
» Đố vui cười - mà phải nghĩ thiệt nhanh nhe!
» Nhận sinh viên thực tập tại Hà Nội